DS-2CE12D0T-PIRL
Lượt xem: 313
Giá tham khảo: 1.350.000 VND
- Hãng sản xuất HIKVISION
- Xuất xứ Trung Quốc
- Hàng chính hãng
- Bảo hành 24 Tháng
N/A
Camera HDTVI thân trụ 2MP - tích hợp cảm biến PIR + đèn
  • Cảm biến CMOS 2MP.
  • Độ phân giải 1920x1080.
  • Độ nhạy sáng 0.01 lux
  • Ống kính 3.6mm ( đặt hàng 2.8mm)
  • Tầm xa hồng ngoại 20m , EXIR 2.0
  • Tích hợp cảm biến PIR , tầm phát hiện 11m , góc 110⁰
  • Tích hợp đèn ánh sáng trắng, nháy sáng khi phát hiện chuyển động hoặc chế độ chiếu sáng liên tục
  • Menu OSD , BLC
  • Vật liệu : mặt trước + chân đế kim loại , thân nhựa
  • Nguồn 12VDC ; Tiêu chuẩn IP67