DS-2CE12D8T-PIRL
Lượt xem: 294
Giá tham khảo: 1.840.000 VND
- Hãng sản xuất HIKVISION
- Xuất xứ Trung Quốc
- Hàng chính hãng
- Bảo hành 24 Tháng
N/A
Camera HDTVI trụ 2MP - tích hợp cảm biến PIR + đèn
  • Cảm biến CMOS 2MP
  • Độ phân giải 1920x1080
  • Độ nhạy sáng 0.003 lux
  • Ống kính 3.6mm ( đặt hàng 2.8mm)
  • Tầm xa hồng ngoại 30m , EXIR 2.0
  • Tích hợp cảm biến PIR , tầm phát hiện 11m , góc 110⁰
  • Tích hợp đèn ánh sáng trắng, nháy sáng khi phát hiện chuyển động
  • Menu OSD , BLC,chống ngược sáng WDR 130dB
  • Vật liệu : mặt trước kim loại, thân nhựa
  • Nguồn 12VDC ; Tiêu chuẩn IP67